Sáng 6/12, Đại tá Đinh Văn Nơi, Giám đốc Công an tỉnh An Giang cho biết, ngay sau khi nhận được tin báo, Ban Giám đốc Công an tỉnh đã chỉ đạo các Phòng Cảnh sát hình sự, Cảnh sát Cơ động, Cảnh sát 113 phối hợp cùng Công an huyện Thoại Sơn và Công an TP Long Xuyên nhanh chóng truy bắt các đối tượng có liên quan đến vụ hỗn chiến xảy ra vào chiều 5/12, trên Quốc lộ 91 (đoạn thuộc phường Mỹ Thới, TP Long Xuyên).
Author: Đăng Trần
Xem thêm:
- TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG CHO THUÊ THỦ DẦU MỘT BÌNH DƯƠNG
- Ngày 19/9: Cả nước thêm 10.040 ca, Bình Dương giảm chỉ 2.332 ca
- Hình sự Bình Dương nổ súng b.ắt “thủ lĩnh” của băng trộm xe máy liên tỉnh luôn mang theo K59 đã lên nòng
- Trao tặng 150 tấm vách ngăn U-space đến các văn phòng chính quyền và cơ sở y tế tỉnh Bình Dương.
- Mẹ ngất xỉu chứng kiến con gái bị xe tải tông trực diện