Sau 3 ngày hoạt động, Siêu thị 0 đồng ở vùng phong tỏa Tân Phước Khánh, đã kết thúc với nhiều hình ảnh đẹp được lưu lại.
Chương trình này nằm trong chiến dịch Vòng Tay Việt được thực hiện dưới sự phối hợp tổ chức của PNJ, MTTQ Việt Nam tỉnh Bình Dương, Đoàn Thanh niên Bình Dương và sự hỗ trợ của UBND TX.Tân Uyên cùng đơn vị Truyền Thông Bình Dương 24H.
Gần 500 phần quà đã được đến tay người dân trong an toàn, đảm bảo công tác phòng dịch, trong đó, có hơn 60 mặt hàng nhu yếu phẩm, thực phẩm, vật dụng y tế đã có mặt trên kệ như: đường, sữa, gạo, trứng, dầu ăn, nước mắm, hạt nêm, bột ngọt, cháo gói, mì tôm…, bên cạnh đó các loại thực phẩm tươi sống, rau củ quả, nhiều mặt hàng đang được kêu gọi “giải cứu nông sản” cũng có mặt tại Siêu thị mini 0 đồng.
Và còn rất nhiều Mạnh Thường Quân đang ngày đêm hỗ trợ bà con trong vùng cách ly y tế, phong tỏa. Xin dành 1 lời chúc sức khỏe đến các bạn và gia đình.
Author: Admin
Xem thêm:
- Lịch cắt điện thị xã Bến Cát, Bình Dương từ ngày 12/3 đến ngày 14/3/2021
- Nhà đầu tư “ săn ” đất nền liền kề khu công nghiệp, giá đất Bàu Bàng Bình Dương nhảy vọt sau dịch
- Lịch cúp điện Thị xã Bến Cát, tỉnh Bình Dương từ ngày 20/12 đến ngày 27/12/2020
- Lịch cúp điện Dĩ An từ ngày 18/12 – 23/12/2021
- Thanh niên bị giang hồ bắt cóc được bạn thân lao bán tải tới giải cứu